Speicher Barth
54.370318, 12.731097
$$$$|Xem trên bản đồBarth,
Đức|
75 ảnh
3815789VND
75 ảnh
75 ảnh
75 ảnh
75 ảnh
bức tranh toàn cảnh 360°
75 ảnh
Speicher Barth
$$$$
Tổng quát
Khách sạn Speicher Barth Hotel nằm ở Barth cách Dammtor 0.8 km và cung cấp bãi đỗ xe miễn phí, phòng không gây dị ứng và nhà hàng. Tọa lạc cạnh Barth-Hafen, khách sạn cách trung tâm của Barth khoảng 10 phút đi bộ.
Vị trí
Bibelzentrum Barth cách đây chưa đầy 1.4 km.
Sân bay gần nhất là sân bay Rostock-Laage, cách Speicher Barth Hotel 85 km.
Phòng
Các phòng đều có thiết bị pha cà phê/trà và TV màn hình phẳng với các kênh vệ tinh và nhà vệ sinh riêng và vòi hoa sen.
Ăn uống
Du khách có thể dùng bữa sáng tại nhà hàng. Boddenkieker Grahlert GmbH phục vụ các món ăn Đức và nằm trong bán kính 400 mét từ chỗ nghỉ.
Giải trí & Kinh doanh
Tại khách sạn cũng có két sắt và nhà hàng. Chỗ ở này cung cấp lướt ván buồm, đi bộ đường dài và cưỡi ngựa cho những người yêu thích thể thao.
Những điều cần phải biết
Nhận phòng/Trả phòng
từ 15:00-20:00
từ 07:00-10:00
Tiện nghi
Có chỗ đỗ xe Tư nhân miễn phí tại trong khuôn viên.
Mạng không dây có sẵn trong miễn phí.
Thông tin khác
Bữa sáng
Bữa sáng đầy đủ được phục vụ với mức giá EUR 18 một người một ngày.
Trẻ em & giường phụ
Số lượng giường phụ tối đa cho phép trong phòng là 2.
Vật nuôi
Không cho phép mang theo vật nuôi.
Tòa nhà
Số tầng:5
Số phòng:43
Tên cũ
Ringhotel Speicher
Lịch giá
Xem phòng trống và giá cho ngày tháng lưu trú của bạn ngay bây giờ!
Phòng và tình trạng phòng trống
77 ảnh
Suite
-
Tối đa:2 người
-
Lựa chọn giường ngủ:1 Giường cỡ lớn
thông tin chi tiết về phòng +
77 ảnh
Suite Deluxe
-
Tối đa:4 người
-
Lựa chọn giường ngủ:1 Giường cỡ lớn
thông tin chi tiết về phòng +
77 ảnh
Phòng Giường Đôi
-
Tối đa:2 người
-
Lựa chọn giường ngủ:1 Giường cỡ lớn
-
Vòi sen
-
Hệ thống sưởi
thông tin chi tiết về phòng +
Hiển thị 1 loại phòngÍt hơn
Thông tin cần thiết về Speicher Barth
| 💵 Giá phòng thấp nhất | 3815789 VND |
| 📏 Khoảng cách đến trung tâm | 900 m |
| 🗺️ Xếp hạng vị trí | 9.8 |
| ✈️ Khoảng cách đến sân bay | 83.8 km |
| 🧳 Sân bay gần nhất | Rostock-Laage, RLG |
Vị trí
Địa chỉ
Địa chỉ đã được sao chép.
Am Osthafen 2,
Barth,
Đức,
18356
,Mecklenburg-Vorpommern
Bản đồ
Am Osthafen 2,
Barth,
Đức,
18356
,Mecklenburg-Vorpommern
- Các địa danh của thành phố
- Gần đây
- Nhà hàng
- Các khách sạn lân cận
Điểm mốc
Dammtor
840 m
Điểm mốc
Bibelzentrum Barth
1.4
km
Viện bảo tàng
Windjammer-Museum Barth
840 m
Nhà thờ
Evangelische Kirchengemeinde St.Marien
840 m
Điểm mốc
Barth concentration camp
1.4
km
Điểm mốc
Galerie kunstvoll
1.4
km
Đảo
Barther Oie
4.3
km
Đảo
Oie
4.3
km
Viện bảo tàng
Vineta-Museum
100 m
Barth-Hafen
100 m
Turmstraße 9
Fangelturm
100 m
Nhà hàng
Boddenkieker Grahlert GmbH
370 m
Đánh giá của khách của Speicher Barth
Bạn đã ở chỗ này?
Chia sẻ kinh nghiệm của bạn với chúng tôi.
CHTG về Speicher Barth
Sân bay nào nằm gần nhất Speicher Barth - Designhotel?
Khách sạn cách sân bay Rostock-Laage 85 km.
Speicher Barth - Designhotel có phục vụ bữa sáng không?
Có, khách sạn cung cấp bữa sáng tự chọn.
Tôi có thể trả phòng sớm nhất và muộn nhất ở Speicher Barth - Designhotel lúc mấy giờ?
Bạn có thể trả phòng khách sạn tới 11:00.
Tại Speicher Barth - Designhotel có tiện nghi cho trẻ em không?
Có, khách sạn cung cấp các món ăn cho trẻ em và các trò chơi trên bàn.
Speicher Barth - Designhotel cách trung tâm thành phố bao xa?
Trung tâm thành phố nằm trong vòng 10 phút đi bộ.
Tại Speicher Barth - Designhotel có Internet không?
WiFi miễn phí được cung cấp ở khắp khách sạn.
Gần Speicher Barth - Designhotel có những điểm tham quan nào không?
Bạn có thể ghé thăm Sankt Marien, cách khách sạn 750 mét.
Tôi có thể ăn trưa hoặc ăn tối bên cạnh Speicher Barth - Designhotel không?
Có, bạn có thể thưởng thức bữa trưa hoặc bữa tối của mình tại Boddenkieker Grahlert GmbH và Vinetablick Sejlklub nằm cách khách sạn khoảng 400 mét.
Phòng ở Speicher Barth - Designhotel giá bao nhiêu?
Giá ở Speicher Barth - Designhotel bắt đầu từ 180€.
Những hoạt động thể thao nào được sắp xếp tại Speicher Barth - Designhotel?
Bạn có thể thưởng thức lướt ván buồm, đi bộ đường dài và cưỡi ngựa được cung cấp tại chỗ.
Gần Speicher Barth - Designhotel có những phương tiện giao thông công cộng nào không?
Trạm xe buýt Barth, Hafen nằm trong vòng 200 mét.